PDA

View Full Version : Cho mình hỏi đường đi từ sân bay Cát Bi về xã Nam Hải, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình

duongthyhoang
31-03-2013, 15:43
Bà mình mất, ngày mai mình 1 mình lấy vé xuống sân bay Cát Bi, xin các anh em giúp mình cách nào đi từ sân bay Cát Bi về tới làng mình là xã Nam Hải, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình. Rất cám ơn các anh em. Lúc trước mình đi bằng xe lửa nên xuống ga Nam Định, nay lần đầu đi tuyến Hải Phòng nên thực sự không biết gì. Chân thành cám ơn các anh em.

Andong
31-03-2013, 16:03
Chia buồn với bạn và gia đình. Bạn về sân bay Cát Bi, đi xe bến Niệm Nghĩa hoặc bến Tam Bạc đều có xe về Thái Bình. Từ Thái Bình có thể đi xe Bus (hoàng hà) về Tiền Hải.
Nhắc bạn lần sau đặt câu hỏi đúng chỗ nhé. Nhờ Mốc chuyển qua box hỏi đường. Thanks.

duongthyhoang
31-03-2013, 16:06
Chia buồn với bạn và gia đình. Bạn về sân bay Cát Bi, đi xe bến Niệm Nghĩa hoặc bến Tam Bạc đều có xe về Thái Bình. Từ Thái Bình có thể đi xe Bus (hoàng hà) về Tiền Hải.
Nhắc bạn lần sau đặt câu hỏi đúng chỗ nhé. Nhờ Mốc chuyển qua box hỏi đường. Thanks.
cám ơn bạn nhiều lắm, vậy bạn có thể cho mình biết chính xác là sẽ đi bến Niệm Nghĩa hay bến Tam Bạc được không?

Andong
31-03-2013, 18:45
Cả hai bến xe đều được. Nhưng Niệm Nghĩa gần với Thái Bình hơn. Bạn có thể đi xe của công ty Hoàng Hà nhé. Chúc thượng lộ bình an.