PDA

View Full Version : Tà Chì Nhù - một đại dương trên tầng trời (25-26/02)

Pages : 1 [2]

Sói_di_hoang
28-02-2012, 20:49
Chú cứ cbi đi, a lên lịch thì chỉ 1 tuần sau khi lên lịch là chạy thui :)
Chú hoài lên rồi :( không biết a e mình có xin được nghỉ dễ như xin a Sơn k? Cơ mà lên lịch sớm chắc gì đã đi được :(

Lantrailt
28-02-2012, 20:52
Chân chị vẫn đi tập tễnh như là.....thương binh ý :P
Giá mà mỗi tháng 2 phát leo núi, chả mấy mà cơ bắp săn chắc và khỏe như voi lít đơ nhề? ;))

Sói_di_hoang
28-02-2012, 20:53
Hihi. Bác cứ thông báo trước cho em lâu lâu chút nha. Em sắp xếp công việc nếu đc thì chiến luôn. Em với con wave chiến của e ko xoắn cung nào đâu ( vấn đề là thời gian thui).(c)
Tưởng ông bạn cứ thích là đi thôi:)) sĩ quan cơ mà. thích thì chiến thôi. cần gì phải thu xếp chứ =))

Sói_di_hoang
28-02-2012, 20:55
Chân chị vẫn đi tập tễnh như là.....thương binh ý :P
Giá mà mỗi tháng 2 phát leo núi, chả mấy mà cơ bắp săn chắc và khỏe như voi lít đơ nhề? ;))
Hjc. Toàn thân e đến giờ vẫn tê liệt :( cử động chỗ nào cũng đâu. hic. đúng là như thương binh thật:D. Chị mún leo núi thì lên chỗ e. E đưa đi leo núi :D .Trên chỗ em cũng nhiều núi lắm ;)

Sói_di_hoang
28-02-2012, 20:58
Cung thì nhiều e ạ, a có lịch đến tận tháng 9 oy, nhưng những cung tới sẽ là offroad là chính và sẽ có 2 chỗ để nghỉ ngơi, lấy sức đi mấy cung hành xác, e cứ bảo dưỡng thân thể và xe cộ thường xuyên đi, đặt mình vào tình trạng sẵn sàng chiến đấu ý :D

E cứ bản luận với mọi ng xem hôm nào e rảnh thì đoàn mình off.
Cho em cái lịch để em thu xếp xin sếp nghỉ cái nhỉ :D

Vận Mệnh 13
28-02-2012, 21:00
Tưởng ông bạn cứ thích là đi thôi:)) sĩ quan cơ mà. thích thì chiến thôi. cần gì phải thu xếp chứ =))
Ở đây không phải mỗi tui là sĩ quan đâu nha. Tính tự quyết cao lắm nhưng vì Đảng, Nhà Nước và nhân dân nên phải xắp xếp thui.:D

Sói_di_hoang
28-02-2012, 21:00
Em vote cho thứ 5. Tóm lại cứ ngày lẻ trong tuần là ok! Mong gặp các bác để bàn vụ thương tích sau phượt quá! Cá nhân em hôm nay vẫn đi ko bình thường, đêm nằm ngủ ko duỗi được chân! Hixhix!
Chưa leo được lên đến đỉnh mà thương tích cũng ghê gớm thế cơ ah ?=))

Lantrailt
28-02-2012, 21:04
Hjc. Toàn thân e đến giờ vẫn tê liệt :( cử động chỗ nào cũng đâu. hic. đúng là như thương binh thật:D. Chị mún leo núi thì lên chỗ e. E đưa đi leo núi :D .Trên chỗ em cũng nhiều núi lắm ;)

Ok em, em cứ luyện tập sức khỏe tốt đi rồi dẫn chị leo núi nhé! Từ Tết đến giờ vẫn thích leo trèo mà! :)

Sói_di_hoang
28-02-2012, 21:13
Ở đây không phải mỗi tui là sĩ quan đâu nha. Tính tự quyết cao lắm nhưng vì Đảng, Nhà Nước và nhân dân nên phải xắp xếp thui.:D
Tôi chỉ sợ Đảng, Nhà nước, nhân dân không cho thì ông bạn cũng không sắp xếp được đâu. Thôi tốt nhất là mình cứ tự quyết đi ông ạ =))

Sói_di_hoang
28-02-2012, 21:15
Ok em, em cứ luyện tập sức khỏe tốt đi rồi dẫn chị leo núi nhé! Từ Tết đến giờ vẫn thích leo trèo mà! :)
:D. Núi ở đấy là núi của em. Ngày nào em chả vượt đèo leo núi để đi làm :D. Chỉ cần chị thích thì lúc nào em cũng đưa chị đi được. Cơ mà đến hôm nay cơ thể em vẫn chưa bình thường trở lại :(

Tú Ngọc
28-02-2012, 21:23
E cứ bản luận với mọi ng xem hôm nào e rảnh thì đoàn mình off.
Em Quỳnh là em nào vậy anh? đoàn TCN đâu có anh nhỉ?

Tú Ngọc
28-02-2012, 21:24
Chú cứ cbi đi, a lên lịch thì chỉ 1 tuần sau khi lên lịch là chạy thui :)

Không đỡ nổi bác, cứ 1 tuần là chạy :))
Vụ vừa rồi em cũng dồn hết máu lên não mới đi được đấy :))

Vận Mệnh 13
28-02-2012, 21:38
Em Quỳnh là em nào vậy anh? đoàn TCN đâu có anh nhỉ?
Em Quỳnh đi off nhưng đến ngày cuối rút gạch đó. Hôm off ngồi cạnh mày thì phải. Đầu mới chả óc. Nghiên cứu nhiều quá đây mà.

Rapist987
29-02-2012, 00:19
Cho em cái lịch để em thu xếp xin sếp nghỉ cái nhỉ :D

Sang máy a mà xem, có cái folder phuot và cái word ghi là kế hoạch năm 2012 ế :))

Rapist987
29-02-2012, 00:22
Không đỡ nổi bác, cứ 1 tuần là chạy :))
Vụ vừa rồi em cũng dồn hết máu lên não mới đi được đấy :))

Lên lịch ngắn thui để khỏi phải nhận gach đá nhiều, những ng ném gạch lúc này là những ng chắc nhất. Sau khi a nhận gạch xong, đến hẹn là đi, để lâu gạch đá nhiều, lắm xe đi khó, chưa kể ng ta rút gạch ra + mình mất nhiệt e ạ.

cafelela
29-02-2012, 10:18
Các đồng chí đã quyết định off hôm nào chưa nhể? Có lịch rồi thì cho tớ biết với nhớ. Tks!!!

Lantrailt
29-02-2012, 10:20
Lên lịch ngắn thui để khỏi phải nhận gach đá nhiều, những ng ném gạch lúc này là những ng chắc nhất. Sau khi a nhận gạch xong, đến hẹn là đi, để lâu gạch đá nhiều, lắm xe đi khó, chưa kể ng ta rút gạch ra + mình mất nhiệt e ạ.

Chuẩn đấy em :)). Nếu cung đi dài ngày thì lên lịch sớm tí, còn ngắn ngày, không phải thủ tục nhiều thì.....2-3 ngày lên rồi xuất phát cũng ok. Đi thế cho nhanh :D
Thích là nhích, khỏi nhiều lời!
Nhiều cung đi 1-2 ngày, quyết định đi chỉ trong 1 đêm hoặc chiều hôm trước quyết định rồi vác xe đi luôn! Để lâu nó ỉu xừ mất =))

the_end_11
29-02-2012, 10:26
Cả nhà ơi!!!

Chúng ta chốt lịch off vào thứ 5 ngày 01.03.2012 bắt đầu lúc 6h30 tại Quán Phượt Cafe - số 3/629 Kim Mã, gần công viên Thủ Lệ để công khai tài chính, share ảnh và chặt chém. Mọi người cố gắng thu xếp thời gian tham gia đầy đủ cho vui nhé.

Tin nhắn này thay cho giấy mời!

@ E. Quỳnh: Mọi người ọp ẹp chém gió chắc sẽ ngồi lâu, nếu thu xếp được thì ra join cùng mọi người e nhé.

kẻ trộm yêu kiều
29-02-2012, 10:51
Oh la la! Em ủng hộ cả 2 chân 2 tay luôn! Hẹn gặp các bác tối mai ạ!

Tú Ngọc
29-02-2012, 11:52
Sang máy a mà xem, có cái folder phuot và cái word ghi là kế hoạch năm 2012 ế :))
Em còn có hẳn một folder tên là Lên đường thôi :)) =)) bên trong toàn kế hoạch với lịch trình... cực kì chi tiết =))

cafelela
29-02-2012, 20:51
Chà, chưa đến quán đó lần nào, ko biết có đông đúc không?! Nếu đông thì làm thế nào mà nhận ra nhóm các bạn nhỉ? Phiên bạn The_end_11 Pm cho tớ xin số đt được kô? ;)

the_end_11
01-03-2012, 08:32
Chà, chưa đến quán đó lần nào, ko biết có đông đúc không?! Nếu đông thì làm thế nào mà nhận ra nhóm các bạn nhỉ? Phiên bạn The_end_11 Pm cho tớ xin số đt được kô? ;)

Đông cũng không sao bạn cứ thấy nhóm nào có nhiều chú bộ đội..thì đích thị là nhóm bọn mình ^^!

the_end_11
01-03-2012, 08:35
Cả nhà ơi..Địa chỉ quán vẫn là 3/629 Kim mã - mà ở gần Công viên Thủ lệ nhé..Mong gặp lại đầy đủ mọi người tối nay!!

Tú Ngọc
01-03-2012, 10:25
Cả nhà ơi..Địa chỉ quán vẫn là 3/629 Kim mã - mà ở gần Công viên Thủ lệ nhé..Mong gặp lại đầy đủ mọi người tối nay!!

Hí hí hí em cứ tưởng ở bến xe Kim Mã :)) hóa ra ở chỗ í, gần nhà iem :X:X

ntnquynh90
01-03-2012, 11:42
Cả nhà ơi!!!

Chúng ta chốt lịch off vào thứ 5 ngày 01.03.2012 bắt đầu lúc 6h30 tại Quán Phượt Cafe - số 3/629 Kim Mã, gần công viên Thủ Lệ để công khai tài chính, share ảnh và chặt chém. Mọi người cố gắng thu xếp thời gian tham gia đầy đủ cho vui nhé.

@ E. Quỳnh: Mọi người ọp ẹp chém gió chắc sẽ ngồi lâu, nếu thu xếp được thì ra join cùng mọi người e nhé.

Tiếc quá, cơ mà tối em ko ở Hà Nội nên mún cũng chẳng join dc :(

Sói_di_hoang
01-03-2012, 12:44
Cả nhà ơi!!!

Đề nghị mọi người đến đúng giờ, sớm hơn thì càng tốt (có thời gian thưởng thức cà fe 1 mình). Đặc biệt là các chị em, tránh để tình trạng để a e phải đợi dài cổ như lần trước. Off sớm vì em còn phải về cơ quan nữa.:D:)

Sói_di_hoang
01-03-2012, 12:48
Tiếc quá, cơ mà tối em ko ở Hà Nội nên mún cũng chẳng join dc :(
Vậy là tối nay lại không được gặp ôm hụt của mình ah ? :(. Chúng mình lại không có duyên gặp mặt rồi :(. :(

Sói_di_hoang
01-03-2012, 12:49
Đông cũng không sao bạn cứ thấy nhóm nào có nhiều chú bộ đội..thì đích thị là nhóm bọn mình ^^!
Chị nói thế là đánh đố người ta rồi. Tối nay k có anh bộ đội nào mặc quân phục đi đâu :(

Rapist987
01-03-2012, 23:58
Các đồng chí đã quyết định off hôm nào chưa nhể? Có lịch rồi thì cho tớ biết với nhớ. Tks!!!
Bên mình off tổng kết bạn ạ

Chuẩn đấy em :)). Nếu cung đi dài ngày thì lên lịch sớm tí, còn ngắn ngày, không phải thủ tục nhiều thì.....2-3 ngày lên rồi xuất phát cũng ok. Đi thế cho nhanh :D
Thích là nhích, khỏi nhiều lời!
Nhiều cung đi 1-2 ngày, quyết định đi chỉ trong 1 đêm hoặc chiều hôm trước quyết định rồi vác xe đi luôn! Để lâu nó ỉu xừ mất =))
Ý chị rất đúng ý e :D

Em còn có hẳn một folder tên là Lên đường thôi :)) =)) bên trong toàn kế hoạch với lịch trình... cực kì chi tiết =))
Cái này a sẽ học tập