PDA

View Full Version : Tìm bạn đồng hành đi Phượng Hoàng Cổ Trấn, đi từ tối mùng 1 tết ta (tức ngày 29/1)

hoangnguyen85
05-01-2017, 12:35
Mình tên Hoàng, ở Saigon và hiện tại nhóm đã có 2 người (1nam, 1 nữ) đang rất máu cho chuyến đi này. Do mình chỉ follow theo sau bạn lập topic cũ nhưng bạn ấy ko đi nữa nên mình lập topic mới rủ thêm bạn đi chung, nên hiện tại trong tay mình chỉ có plan đi 6 ngày của bạn đó để lại cho mình thôi, và mình cũng chưa có kinh nghiệm gì gọi là leader của một chuyến đi nên bạn nào có join group thì nên cb tinh thần là cả đám sẽ ngồi lại để bàn bạc và thống nhất đưa ra kế hoạch đi cho cả nhóm.
Mình cũng có kinh nghiệm đi China 10 ngày năm ngoái rồi và cũng có thể hỏi thêm kinh nghiệm từ bạn mình là người đã từng đi Phượng Hoàng rồi, rồi nên hy vọng mọi cái sẽ ổn thỏa.
Lịch đi thì sơ sơ như sau:
Khởi hành bằng tàu hỏa từ Hà Nội --> China (Nam Ninh, Truơng Gia Giới, Thiên Sơn Môn, Phượng Hoàng Cô Trấn).
Chi tiết cụ thể thì mình sẽ gửi cho các bạn sau qua facebook, viber của mình
FB: www.facebook.com/zukenhoang
HP: 0909808092
Thanks

beawesome
05-01-2017, 14:29
up up up !

ThangHuynh0111
06-01-2017, 00:16
mình cũng ở tphcm, tí về add fr bạn bàn bạc

mymimi816
06-01-2017, 00:43
[QUOTE=hoangnguyen85;1537412]Mình tên Hoàng, ở Saigon và hiện tại nhóm đã có 2 người (1nam, 1 nữ) đang rất máu cho chuyến đi này. Do mình chỉ follow theo sau bạn lập topic cũ nhưng bạn ấy ko đi nữa nên mình lập topic mới rủ thêm bạn đi chung, nên hiện tại trong tay mình chỉ có plan đi 6 ngày của bạn đó để lại cho mình thôi, và mình cũng chưa có kinh nghiệm gì gọi là leader của một chuyến đi nên bạn nào có join group thì nên cb tinh thần là cả đám sẽ ngồi lại để bàn bạc và thống nhất đưa ra kế hoạch đi cho cả nhóm.
Mình cũng có kinh nghiệm đi China 10 ngày năm ngoái rồi và cũng có thể hỏi thêm kinh nghiệm từ bạn mình là người đã từng đi Phượng Hoàng rồi, rồi nên hy vọng mọi cái sẽ ổn thỏa.
Lịch đi thì sơ sơ như sau:
Khởi hành bằng tàu hỏa từ Hà Nội --> China (Nam Ninh, Truơng Gia Giới, Thiên Sơn Môn, Phượng Hoàng Cô Trấn).
Chi tiết cụ thể thì mình sẽ gửi cho các bạn sau qua facebook, viber của mình
FB: www.facebook.com/zukenhoang
HP: 0909808092
Thanks[/QUO
Bạn định đi dịp tết mà bây giờ mới lên lịch trình thì e không mua được vé tàu thẳng nam ninh- truơng gia giới đâu. Bạn nên kiểm tra lại vé tàu trước rồi hãy quyết định.

Huyenbin90
06-01-2017, 11:37
Hôm qua mình check vé thì còn có 19 vé nằm cứng. Bạn nào đi thì nên book luôn thật