PDA

View Full Version : [Chia sẻ] Góp ý cần có 1 topic chia sẻ các nơi bán hàng uy tín và trung thực

deltakhiem
27-03-2016, 20:01
Như tiêu đề ạ, nhiều lúc muốn mua đồ nào cho tốt nhưng giờ nhìn mấy shop loạn cào cào cả lên không biết đâu là hàng thật đâu là hàng giả, đâu tốt đâu không tốt (Em bị hỏng 1 cái áo khoác nên giờ rất thốn ạ :D)
Mục đích của topic này không nhằm để lên án hay đấu tố những cửa hàng làm ăn gian dối mà nhằm mục đích hỗ trợ và phát triển các cửa hàng làm ăn trung thực ạ.
Như chúng ta sẽ có các danh mục về các cửa hàng uy tín, các món đồ này nên mua ở đâu và có đánh giá review rồi tổng hợp cho mọi người cùng tham khảo.
Ở topic đó không yêu cầu bán hàng chính hãng hay gì 100% mà chỉ yêu cầu khai báo rõ ràng về chất lượng hàng, tình trạng, fake 1 hay fake 2 thì ghi rõ ra vì người mua không yêu cầu khắt khe mà chỉ yêu cầu trung thực ạ.
Mạn phép có ý kiến vầy vì hơi thốn trong người vụ mua trúng hàng lởm, mấy bác tham khảo ạ :)

hettien
30-03-2016, 11:39
Những thứ khác mình không biết nhưng riêng giày của mình thì chuẩn hãng 100%. Đến nhìn là biết không cần soi.