PDA

View Full Version : [ĐÃ ĐI] Chào Fan 01 - 04/09/2011

Pages : 1 [2]

hieu_itsme
29-08-2011, 17:12
Chú Hoàng lo bê đồ đạc của đoàn ra xe taxi nhé, còn các đồ khác cứ để anh =)))))). 1 cõng 1 bế là ra đến cổng ngõ thôi kà kà

FindTheLight
30-08-2011, 07:49
Do đoàn mình đông nên khả năng phải chia nhóm vào ngày 4/9 là khá cao. Để tiện cho việc lên lịch trình và chuẩn bị những thứ cần thiết, mong ace điền vào form này: https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dEFjelZDLXBXQmxna2Zwak1KakNja2c6M Q cho biết mong muốn của bạn với lịch trình ngày 4/9. Từ đó sẽ lên lịch trình chi tiết và cho từng cung đường. Khuyến khích có thêm nhiều ý kiến.
Ngày mới vui vẻ cả nhà nhé :)

ngohoang
30-08-2011, 09:49
Nhóm 1
1 Đỗ Thị Lan Anh
2 Lê Duy Quyết
3 Vũ Thị Giang
4 Nguyễn Minh Hằng
5 Nguyễn An Nghĩa
6 Đỗ Huy Tùng
7 Đào Văn Điệp
8 Nguyễn Thu Huyền
9 Dương Thị Mai Phương
10 Nguyễn Bình Long
11 Nguyễn Hoàng Phương Nga
12 Trần Lâm Tùng
13 Dương Mạnh Tiến
14 Trần Thị Thùy
15 Phạm Trần Diệu Linh
16 Vũ Quốc Huy

Nhóm 2
1 Phạm Trung Hiếu
2 Nguyễn Thị Kim Miên
3 Nguyễn Vinh Quang
4 Phạm Thị Thanh Lịch
5 Trịnh Tùng Anh
6 Nguyễn Thị Hường
7 Nguyen Tuan Hiep
8 Vũ Nguyễn Tuấn Hải
9 Bùi Công Sau
10 Nguyễn Văn Dân
11 Nguyễn Thị Tuyến
12 Trần Thanh Chung
13 Trần Thị Thanh Loan
14 Trần Thanh Huyền
15 Nguyễn Thị Minh Phương

Nhóm 3
1 Ngô Mạnh Hoàng
2 Nguyễn Thu Hà
3 Nguyễn Minh Tuệ
4 (Một thành viên từ nhóm 1 sang)
5 Trần Kiều Hạnh
6 Lương Thị Sao Mai
7 Trần Thu Hương
8 Inka Szewczyk
9 Nguyễn Thành Đạt
10 Bạch Hà Phương
11 Anh Tùng
12 Trần Minh Anh
13 Nguyễn Thị Thanh Huyền
14 Hà Anh Sơn
15 Trần Thị Kim Vui

Danh sách chia lại nhóm tạm thời sẽ như trên. Ai có ý muốn thay đổi gì thì gọi lại cho mình (0989087987) trước 5h ngày hôm nay (thứ 3 30/8/2011). Sau thời gian trên mặc định coi như mọi người không có ý kiến gì khác :)) Chúc cả nhà giữ vững sức khỏe, chân cứng đá mềm để tối mai lên đường :D
Danh sách trên nhóm 1 và nhóm 2 sẽ cân bằng 8 nam 8 nữ. Riêng nhóm 3 âm thịnh dương suy tuy nhiên do Hiếu của nhóm 2 chốt đoàn nên sẽ sung công làm Porter cho nhóm 3 luôn :)) (đúng theo nguyện vọng của Hiếu là xách đồ cho em Nguyễn Thu Hà) nhé (c)
Về ý tưởng đặt tên cho nhóm, hôm qua ngồi nghe lại bài đường đến ngày vinh quang của The Wall nên tự nhiên lại muốn áp dụng cái đấy cho nhóm mình (mà cũng để ghi nhớ việc anh Quang đầu trò tổ chức vụ lep Fans nữa). Do đó đề nghị: Road To Glory (RTG) hoặc Glorious Road (GR). Mọi người vào chém cho ý kiến nhé :)

miumiu2805
30-08-2011, 10:52
Nhóm 1
1 Đỗ Thị Lan Anh
2 Lê Duy Quyết
3 Vũ Thị Giang
4 Nguyễn Minh Hằng
5 Nguyễn An Nghĩa
.......
........
13 Trần Minh Anh
14 Nguyễn Thị Thanh Huyền
15 Nguyễn Bình Long
16 Nguyễn Hoàng Phương Nga

Danh sách chia lại nhóm tạm thời sẽ như trên. Ai có ý muốn thay đổi gì thì gọi lại cho mình (0989087987) trước 5h ngày hôm nay (thứ 3 30/8/2011). Sau thời gian trên mặc định coi như mọi người không có ý kiến gì khác :)) Chúc cả nhà giữ vững sức khỏe, chân cứng đá mềm để tối mai lên đường :D
Danh sách trên nhóm 1 và nhóm 2 sẽ cân bằng 8 nam 8 nữ. Riêng nhóm 3 âm thịnh dương suy tuy nhiên do Hiếu của nhóm 2 chốt đoàn nên sẽ sung công làm Porter cho nhóm 3 luôn :)) (đúng theo nguyện vọng của Hiếu là xách đồ cho em Nguyễn Thu Hà) nhé (c)
Về ý tưởng đặt tên cho nhóm, hôm qua ngồi nghe lại bài đường đến ngày vinh quang của The Wall nên tự nhiên lại muốn áp dụng cái đấy cho nhóm mình (mà cũng để ghi nhớ việc anh Quang đầu trò tổ chức vụ lep Fans nữa). Do đó đề nghị: Road To Glory (RTG) hoặc Glorious Road (GR). Mọi người vào chém cho ý kiến nhé :)
Nhìn danh sách chia nhóm có một mong muốn mà không nói ra được. Không biết em Điệp, em Huyền có hiểu không :))))).

miumiu2805
30-08-2011, 10:53
Chú Hoàng lo bê đồ đạc của đoàn ra xe taxi nhé, còn các đồ khác cứ để anh =)))))). 1 cõng 1 bế là ra đến cổng ngõ thôi kà kà
Em thì không có vấn đề gì, không biết ý anh Hoàng thế lào =)))))))))))):D

ngohoang
30-08-2011, 11:04
Nhìn danh sách chia nhóm có một mong muốn mà không nói ra được. Không biết em Điệp, em Huyền có hiểu không :))))).
Muốn gì thì nói khẩn trương :(

ngohoang
30-08-2011, 11:46
Thông báo lại là đồng chí người nước ngoài là nữ. Mấy bác tung tin đồn là nam :(( bây giờ nhóm 3 thuộc dạng âm cực thịnh và dương cực suy rồi :(

none_bb
30-08-2011, 11:56
Thông báo lại là đồng chí người nước ngoài là nữ. Mấy bác tung tin đồn là nam :(( bây giờ nhóm 3 thuộc dạng âm cực thịnh và dương cực suy rồi :(
ôi may mắn làm sao bà Lan Anh lại cất nhắc cho mình lên nhóm 1 chứ hi hi, Hoàng em cứ gọi là hộ tống hạm chết thôi , lần này dễ nhóm 3 ngủ trong rừng quá , chú Hiếu cứ liệu 1 nàng công chú ngủ trong rừng còn đỡ chứ tận 1 tá nàng công chúa ngủ trong rừng là hết đỡ =))

hieu_itsme
30-08-2011, 12:06
ôi may mắn làm sao bà Lan Anh lại cất nhắc cho mình lên nhóm 1 chứ hi hi
theo như trưởng đoàn cho biết thì để nhóm 3 ko ngủ lại trong rừng xin đc chuyển anh Huy quay lại nhóm 3 làm nhiệm vụ, chết anh rồi nhé =)).

chú Hiếu cứ liệu 1 nàng công chúa ngủ trong rừng còn đỡ chứ tận 1 tá nàng công chúa ngủ trong rừng là hết đỡ =))
.
Anh lại nhầm rồi, e ko leo Ba Vì hết đường cũng vì giữ sk cho hôm này thôi =)))))). Chấp con gái cả nhóm 1 và nhóm 3 luôn (nhóm 2 có đôi có cặp nên ko dây dưa) =)))))

Overtherainbow
30-08-2011, 12:55
Hôm qua busy quá nên không đi off với mọi ng được, và không biết là sếp có cho nghỉ 1/9 không nữa :((
Mình vừa nghĩ ra 1 ý tưởng, không biết cả nhà thấy thế nào nhé: mỗi người mang sau balo 1 lá cờ VN cỡ nhỏ nhất (loại bé bằng tờ A5, cần treo bằng cái đũa), trông cả đoàn 50 người đi đảm bảo sẽ hoành tráng hơn bộ đội hồi xưa hành quân :D (bộ đội hồi xưa ko dám treo cờ lúc hành quân)
Mà còn dễ nhận ra nhau nữa. Okie?

ngohoang
30-08-2011, 13:12
Hôm qua busy quá nên không đi off với mọi ng được, và không biết là sếp có cho nghỉ 1/9 không nữa :((
Mình vừa nghĩ ra 1 ý tưởng, không biết cả nhà thấy thế nào nhé: mỗi người mang sau balo 1 lá cờ VN cỡ nhỏ nhất (loại bé bằng tờ A5, cần treo bằng cái đũa), trông cả đoàn 50 người đi đảm bảo sẽ hoành tráng hơn bộ đội hồi xưa hành quân :D (bộ đội hồi xưa ko dám treo cờ lúc hành quân)
Đi thế có sợ Tàu khựa nó thấy nó :gun cả đoàn mình không :(

miumiu2805
30-08-2011, 13:41
Đi thế có sợ Tàu khựa nó thấy nó :gun cả đoàn mình không :(
Ý kiến của chị Chung đc đó. Ít sợ bọn Tàu lắm, nó :gun mình thì mình :gun:Dam:T lại nó:LL

daodiepdv
30-08-2011, 14:10
Ôi, anh Hoàng làm thế nào kéo hộ em đôi Nga Long về nhóm 1 hộ em với :D.

À mà c Miu ơi :)) em chả hiểu lắm :)).

Tên đoàn thì tnao cũng đc ạ :D

ngohoang
30-08-2011, 14:56
Danh sách chia nhóm đã update lại. Do nguyện vọng của chú Điệp muốn đoàn tụ với đôi Long - Nga nên quyết định đổi Long - Nga lấy Sơn - Kim :) Hehe, vụ này lời to rồi :))

ngohoang
30-08-2011, 15:19
Hiện nay có 3 người là Bạn Diệp Anh, Đông và Kiều Hưng không đi được nên danh sách nhóm sẽ phải update lại. Có ai ở nhóm 1 tình nguyện sang nhóm 3 thì liên lạc nhé.

miumiu2805
30-08-2011, 16:04
Danh sách chia nhóm đã update lại. Do nguyện vọng của chú Điệp muốn đoàn tụ với đôi Long - Nga nên quyết định đổi Long - Nga lấy Sơn - Kim :) Hehe, vụ này lời to rồi :))
Phản đối, ok Nga Long về nhóm 1 nhưng ko đc để em Sơn Kim ra đi. Cho đôi Quyết Giang thay thế đôi Sơn Kim anh Hoàng đẹp Zai nhế :L

daodiepdv
30-08-2011, 16:06
A Quyết là cái anh hôm gặp ở Lê duẩn ?????? Nếu thế a Hoàng oơ :"> làm ơn để Sơn Kim lại, em sẽ xúc tác Kim cho anh. yên tâm

Fan Hut
chào cả nhà. Mình là Diệp Anh. Hôm nay chính thức nhóm mình có ba người là: Hoàng Duy Đông + Diệp Anh + Lê Kiều Hưng không đi được. Lí do: vì sếp không cho nghỉ 1/9.

Mình rất xin lỗi vì đã làm đảo lộni kế hoạch của mọi người.

miumiu2805
Ôi, anh Hoàng làm thế nào kéo hộ em đôi Nga Long về nhóm 1 hộ em với :D.
Hức, Sơn- Kim ra đi rồi em kìa:(

À mà c Miu ơi :)) em chả hiểu lắm :)).
Haizzz...

Tên đoàn thì tnao cũng đc ạ :D
Chị thích tên gì nghe Việt Nam hơn :D

miumiu2805
30-08-2011, 16:10
A Quyết là cái anh hôm gặp ở Lê duẩn ?????? Nếu thế a Hoàng oơ :"> làm ơn để Sơn Kim lại, em sẽ xúc tác Kim cho anh. yên tâm
Uh, anh chị ấy cứ có nhau thì ở đâu cũng được:D, còn để Sơn Kim ra đi không đành lòng=))

ngohoang
30-08-2011, 16:11
Tin nhắn chú đồng ý anh vẫn lưu trong máy :) Không làm sao khác được. Mà nhóm 3 còn dư 1 slot này, sang đây ko :))

ngohoang
30-08-2011, 16:13
Uh, anh chị ấy cứ có nhau thì ở đâu cũng được:D, còn để Sơn Kim ra đi không đành lòng=))
Không đành lòng thì sang nốt nhóm 3 với a. Nhóm 3 còn 1 slot này. Mà lại được đích thân trưởng nhóm thuê xe đưa đón nhé :))

miumiu2805
30-08-2011, 16:13
chào cả nhà. Mình là Diệp Anh. Hôm nay chính thức nhóm mình có ba người là: Hoàng Duy Đông + Diệp Anh + Lê Kiều Hưng không đi được. Lí do: vì sếp không cho nghỉ 1/9.

Chị Hưng không đi được, nhà mình ai xung phong mang kim chỉ thay chị ấy vớiiiiiiiii....
Cần: 1 cuộn chỉ đen, 1 cuộn chỉ trăng và vài cái kim là được. Nhà em có nhiều kim nhưng hem có chỉ :D

miumiu2805
30-08-2011, 16:15
Tin nhắn chú đồng ý anh vẫn lưu trong máy :) Không làm sao khác được. Mà nhóm 3 còn dư 1 slot này, sang đây ko :))
Ối, ko đc lôi kéo em Điệp nhé. Anh yên chí là nếu anh sắp xếp ổn vụ này thì nhóm 1 làm mai mối em Kim cho anh. Hí hí.....;)(NT):L

ngohoang
30-08-2011, 16:15
Chị Hưng không đi được, nhà mình ai xung phong mang kim chỉ thay chị ấy vớiiiiiiiii....
Cần: 1 cuộn chỉ đen, 1 cuộn chỉ trăng và vài cái kim là được. Nhà em có nhiều kim nhưng hem có chỉ :D
Mang kim chỉ đi làm gì?

ngohoang
30-08-2011, 16:17
Ối, ko đc lôi kéo em Điệp nhé. Anh yên chí là nếu anh sắp xếp ổn vụ này thì nhóm 1 làm mai mối em Kim cho anh. Hí hí.....
Không sắp xếp gì nữa :( Em thích a lôi kéo nốt em sang thì có :)) Đích thân nhóm trưởng bố trí xe đưa đón tận nhà luôn còn gì :)

miumiu2805
Mang kim chỉ đi làm gì?
Để rách 1 số thứ còn có cài mà khâu lại anh ạ. Ví dụ: ba lô, áo, qu... ần... vân vân và vân vân =))=))=))

daodiepdv
Em đồng ý mà :D. Nhưng vừa phát hiện hơi shock tí :)). Anh nếu là đàn ông chưa có ny, nên thử cảm giác shock tí :D. đi đi mà :)).

A cũng phải biết, sự ảnh hưởng của em hơi bị lớn đấy. Tới a Quang em còn đả kích đc (em xl a Quang :((), chuyện tình cảm của anh, sao k lo đc :-))

Thôi cám ơn dại ca :)).

miumiu2805
30-08-2011, 16:19
Không sắp xếp gì nữa :( Em thích a lôi kéo nốt em sang thì có :)) Đích thân nhóm trưởng bố trí xe đưa đón tận nhà luôn còn gì :)
Ối anh Hoàng ơi là anh Hoàng ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.....:L
Anh là sếp thì quyền sinh quyền sát thế lào nà trong tay anh mừ:L

miumiu2805
30-08-2011, 16:21
Em đồng ý mà :D. Nhưng vừa phát hiện hơi shock tí. Anh nếu là đàn ông chưa có ny, nên thử cảm giác shock tí :D. đi đi mà :)).

A cũng phải biết, sự ảnh hưởng của em hơi bị lớn đấy. Tới a Quang em còn đả kích đc (em xl a Quang :((), chuyện tình cảm của anh, sao k lo đc

Điệp ới, shock gì thế:D chú phải làm gì để kéo Sơn Kim về đi nhề(NO)

ngohoang
30-08-2011, 16:21
Em đồng ý mà :D. Nhưng vừa phát hiện hơi shock tí :)). Anh nếu là đàn ông chưa có ny, nên thử cảm giác shock tí :D. đi đi mà :)).

A cũng phải biết, sự ảnh hưởng của em hơi bị lớn đấy. Tới a Quang em còn đả kích đc (em xl a Quang :((), chuyện tình cảm của anh, sao k lo đc :-))

Anh cám ơn thành ý của chú nhưng có 2 lí do cản trở. Thứ nhất cao tuổi rồi, shock cái mà tim nó ngừng đập là cả đoàn ăn chuối tẹt ga. Thứ 2 chú có làm mai mối hay gì gì đi nữa thì anh cũng không dám nhận vì hôm qua thấy Sơn nó mở cốp xe lên có con dao to lắm :(

miumiu2805
30-08-2011, 16:24
Anh cám ơn thành ý của chú nhưng có 2 lí do cản trở. Thứ nhất cao tuổi rồi, shock cái mà tim nó ngừng đập là cả đoàn ăn chuối tẹt ga. Thứ 2 chú có làm mai mối hay gì gì đi nữa thì anh cũng không dám nhận vì hôm qua thấy Sơn nó mở cốp xe lên có con dao to lắm :(
Mấy giờ mà phải sợ, anh yên chí, Sơn Kim mà quay lại nhóm 1 thì em cho anh khẩu AK đọ với dao của chú Sơn=))

daodiepdv
30-08-2011, 16:24
Không sao anh ạ, vì tình nghĩa ae, em sẽ giúp anh. =) Nếu để Sơn KIm ở gần, em sẽ đá cho 2 ng ghét nhau rồi a đục nc là vừa :))

Điệp ới, shock gì thế:D chú phải làm gì để kéo Sơn Kim về đi nhề(NO)

Tới hôm đi m kéo c nhé. :))

ngohoang
30-08-2011, 16:25
Mấy giờ mà phải sợ, anh yên chí, Sơn Kim mà quay lại nhóm 1 thì em cho anh khẩu AK đọ với dao của chú Sơn=))
Dại rồi em ơi, đang dụ Sơn nó quay lại nhóm 1 mà lại bô bô ở đây là cho anh AK đọ với dao thì đời nào Sơn nó đồng ý :))

miumiu2805
30-08-2011, 16:27
Dại rồi em ơi, đang dụ Sơn nó quay lại nhóm 1 mà lại bô bô ở đây là cho anh AK đọ với dao thì đời nào Sơn nó đồng ý :))
Haizzz.... đã nói anh ko phải lo vụ này mừ. Có em với Điệp thì chuyện em Kim là của anh chỉ là muỗi thôi=))

ngohoang
30-08-2011, 16:30
Haizzz.... đã nói anh ko phải lo vụ này mừ. Có em với Điệp thì chuyện em Kim là của anh chỉ là muỗi thôi=))
Em Kim có chú Sơn với Hiếu Porter xếp hàng rồi. Anh không ham :))

Hà Anh Sơn
30-08-2011, 16:30
hehe, mấy người này lại lên kế hoạch chia rẽ các thành viên hả :)) Bác Hoàng h cùng nhóm em rồi mà, lo gì ko đc đi cùng em Kim ;))

ngohoang
30-08-2011, 16:31
hehe, mấy người này lại lên kế hoạch chia rẽ các thành viên hả :)) Bác Hoàng h cùng nhóm em rồi mà, lo gì ko đc đi cùng em Kim ;))
Chỉ được cái nói chuẩn :)) anh em ta có Hiếu Porter trợ giúp quyết tiêu diệt đôi Phương - Điệp :)

miumiu2805
30-08-2011, 16:36
Sơn ới Sơn ơi, quay về với bọn chị đi em ơi.
Hí hí... nhé nhé (beer)(NT)

none_bb
30-08-2011, 16:44
Ôi thật là ! mấy bạn trẻ câu kéo nhau ác ...............ko hiểu Bác Quang sợ hụt hơi hay sao mà trao quyền cho mấy đứa cầm cân nẩy mực đong đưa bè cánh quá .

hieu_itsme
30-08-2011, 16:44
Mấy người này rảnh gớm, liệu mà nghĩ ra tên nhóm đi :|. Ý kiến chị Chung cũng hay đó, chúng ta hành quân lần này mỗi người cắm 1 lá cờ ở VN ở balô quá ý nghĩa luôn. Thiết nghĩ trưởng đoàn cho ý kiến việc mua cờ để ''đề co'' và ''pi a'' cho nhóm :)

hieu_itsme
30-08-2011, 16:59
Thấy có bạn huong_coto88 mới nhớ việc này để hỏi. Bạn Hường cho biết có mấy chị em định Nude trên đỉnh Fan để a e trong đoàn còn biết mà ứng phó nhỉ ;))

miumiu2805
30-08-2011, 17:03
Thấy có bạn huong_coto88 mới nhớ việc này để hỏi. Bạn Hường cho biết có mấy chị em định Nude trên đỉnh Fan để a e trong đoàn còn biết mà ứng phó nhỉ ;))
Hí hí... anh Híu đc cái mấy chuyện này là nhanh. Vừa bảo tập trung chuyện tên nhóm đã quay sang... NUDE rùi =))=))=))

Fan Hut
30-08-2011, 20:32
cả nhà ơi, em chúc cả nhà đi thượng lộ bình an. Em sẽ ở nhà cầu chúc cho mọi người.....huuuuhuhuuuuuuuuuuuuuu. chụp nhiều ảnh cho em xem với nhé...huhuhuhu

Fan Hut
30-08-2011, 20:35
Trời ơi buồnnnnnn quá cả nhà ơi. hichic

Hà Anh Sơn
30-08-2011, 21:45
chị Hưng có quà cho cả nhà, mai em sẽ mang đi nhé :) hi vọng được gặp lại chị vào dịp khác :(

kieuhungday
30-08-2011, 21:59
Hi cả nhà, Tớ là Hưng đây. Tối qua còn tí tởn ngồi buôn về chuyện mua đồ đắt, rẻ. Còn đang akay vụ cái áo mưa có 80k mà phỉa mua tận 150k... Hôm nay thì nằm im ở nhà rồi.
Sếp tớ bảo phải ở nhà, ngoan thì cuối năm sếp tớ mới tăng lương, còn bằng ko muốn đi thì sếp thách: có joi thỉ cứ đi....
Lại đc mấy ng nữa nói: Thôi đỉnh Fan nó ko chạy smất đâu mà lo, ko đi đợt này thì đợt khác....Zưng mà đi đội mình đang vui.
Hikhik. Nghĩ cũng buồn cười, gần 30 tuổi ngồi khóc vì... ko đc đi chơi...như trẻ con ấy.

Thật sự sorry cả nhà, nhất là mấy anh chị em Đội 3 nhoé. Mình gửi cả đoàn kim, chỉ và tặng một phong chocolate của Nga chuẩn bị mang đi mà ko đc thưởng thức trên đỉnh Fan...

Chúc cả nhà chân cứng đá mềm, băng rừng bạt núi...Cố gắng khi đi áo quần lành lặn, khi về quần áo tả tơi, miệng cười te tua là đc...Sau khi về có vụ off ep j nhớ ới bọn mình nhé.

hieu_itsme
30-08-2011, 23:56
Vừa nãy chuẩn bị xếp quần áo và các đồ linh tinh mới để ý thấy điều này. A c nào thử xem lại:
-Ví tiền: có tiền là chắc chắn nhé ^^, thêm giấy cmnd, và có ảnh người yêu nữa càng tuyệt :).
-Máy nghe nhạc thì nhớ mang sạc pin, tai nghe theo nhé (em suýt quên).
-Máy điện thoại + sạc pin (nếu có 2 đt thì 1 chiếc nên sạc đầy đủ ở nhà trước và tạm tắt máy để pin dùng đc lâu dài).
-Máy ảnh + pin + thẻ nhớ. Trước thằng bạn e chụp ảnh lâu năm mà đi chụp quên mang thẻ nhớ (bó tay tr hợp đấy luôn). Nếu có thể mượn đc thêm cục pin và thẻ nhớ nữa thì tuyệt hihi.

none_bb
31-08-2011, 00:08
cả nhà ơi, em chúc cả nhà đi thượng lộ bình an. Em sẽ ở nhà cầu chúc cho mọi người.....huuuuhuhuuuuuuuuuuuuuu. chụp nhiều ảnh cho em xem với nhé...huhuhuhu

Ôi trời ! Ng đi chơi lại có ng ở nhà khóc hu hu thế này, chắc có bạn trai trong đấy. Đi chơi chứ có phải đi lính đâu mà ...

FindTheLight
31-08-2011, 00:11
Ok, hay đấy cứ theo ý bạn đi. Đã nhắn cho bạn số TK của mình, nhắn tin lại hộ mình sau khi bạn chuyển mình số còn lại ...
Rất tiếc là mình không giúp bạn chuyển quà cho các em nhỏ Y tý được. Mình đã chuyển trả lại bạn đủ 3tr. Khi nào bạn nhận được nhớ confirm cho mình biết. Chúc bạn may mắn hơn và lên kế hoạch tốt hơn cho lần leo Fan sau.

FindTheLight
31-08-2011, 00:27

Mình hơi buồn vì các bạn trẻ đấy. Các bạn làm gì cũng ngẫu hứng thôi, không có kế hoạch cụ thể gì à? Đoàn mình lên danh sách trước đây cả tháng, chốt ds cũng quá nửa tháng rồi. Các bạn đăng ký vào nhóm mà việc xin nghỉ ngày 1/9 từ trước đó nửa tháng cũng không làm được. Nếu mình là sếp các bạn, đùng một cái các bạn báo xin nghỉ mình cũng không đồng ý. Một là các bạn làm ảnh hưởng đến công việc chung , hai là các bạn không tuân thủ quy tắc.
Biết các bạn rất buồn khi không tham gia được cùng mọi người, nhắc nhở không phải để các bạn buồn hơn mà là để các bạn tốt hơn sau này. Mình đã alo anh Long và bên xe Sao Việt rồi. Các bạn sẽ lấy lại được toàn bộ hết số tiền đã nộp cho mình, trừ 9k tiền bảo hiểm đã trả cho bên PVI không lấy lại được. Sau ngày 5/9 các bạn gặp thủ quỹ Miumiu hoặc Minmeomeo lấy lại tiền (hoặc có thể gặp mọi người vào buổi off sau khi về HN).

FindTheLight
31-08-2011, 00:34
Vừa nãy chuẩn bị xếp quần áo và các đồ linh tinh mới để ý thấy điều này. A c nào thử xem lại:
-Ví tiền: có tiền là chắc chắn nhé ^^, thêm giấy cmnd, và có ảnh người yêu nữa càng tuyệt :).
-Máy nghe nhạc thì nhớ mang sạc pin, tai nghe theo nhé (em suýt quên).
-Máy điện thoại + sạc pin (nếu có 2 đt thì 1 chiếc nên sạc đầy đủ ở nhà trước và tạm tắt máy để pin dùng đc lâu dài).
-Máy ảnh + pin + thẻ nhớ. Trước thằng bạn e chụp ảnh lâu năm mà đi chụp quên mang thẻ nhớ (bó tay tr hợp đấy luôn). Nếu có thể mượn đc thêm cục pin và thẻ nhớ nữa thì tuyệt hihi.
Ngoài những đồ Hiếu nhắc các bạn chuẩn bị ở trên thì các bạn nên chuẩn bị thêm các đồ cá nhân cho mình nữa (trong list đồ các nhân có rồi thì mình nhắc lại chắc không thừa)
+ Balo nên chuẩn bị đồ vừa đủ, không nên quá nặng
+ Áo mưa: nên mang một quần mưa và một áo mưa trùm cả người lẫn balo
+ Dép: để đi lại khi đã hạ trại.

FindTheLight
31-08-2011, 00:38
Sắp đến giờ G rồi, các bạn nhớ kiểm tra đồ đạc cá nhân cẩn thận trước khi lên đường. Mai đúng 20h cả nhà có mặt tại 789 Giải Phóng nhé.
Đồng phục của nhà mình là áo cờ đỏ sao vàng. Bạn nào chưa có thì có thể liên lạc nhờ Minmeomeo mua hộ.

FindTheLight
31-08-2011, 00:45

Mấy người này rảnh gớm, liệu mà nghĩ ra tên nhóm đi :|. Ý kiến chị Chung cũng hay đó, chúng ta hành quân lần này mỗi người cắm 1 lá cờ ở VN ở balô quá ý nghĩa luôn. Thiết nghĩ trưởng đoàn cho ý kiến việc mua cờ để ''đề co'' và ''pi a'' cho nhóm :)

Ý kiến của bạn Chung rất hay, hợp lý. Mình đã tiếp thu rồi nhé. Bạn Minmeomeo hôm nay đã mua cho cả đoàn 48 lá cờ nhỏ để mọi người cài vào balo rồi.

FindTheLight
31-08-2011, 00:54
Bạn Nguyễn Tuấn Hùng cách đây 3 ngày cũng đã gọi điện xin rút vì lý do gia đình (vợ phải mổ). Bạn ấy rất cẩn thận gọi cho mình để hỏi chuyển thêm tiền vì theo hợp đồng sẽ bị phạt 70% trong khi mình mới thu của mọi người 800k.
Bạn Hùng cũng sẽ được nhận lại toàn bộ số tiền đã nộp. Bạn nhắn cho mình số tk Vietcombank để mình chuyển lại cho bạn hoặc bạn có thể đến off sau khi về HN để nhận tiền trực tiếp. Mong vợ bạn mau khỏe :)

ngohoang
31-08-2011, 01:25
18 tiếng trước giờ lên đường :) Chưa chuẩn bị được gì cả :))

none_bb
31-08-2011, 08:21
18 tiếng trước giờ lên đường :) Chưa chuẩn bị được gì cả :)).
Tắc trách ! đáng bị phạt này .................

hieu_itsme
31-08-2011, 08:23
Ý kiến của bạn Chung rất hay, hợp lý. Mình đã tiếp thu rồi nhé. Bạn Minmeomeo hôm nay đã mua cho cả đoàn 48 lá cờ nhỏ để mọi người cài vào balo rồi.
Đoàn mình bây giờ chốt lại còn 45 người. Vậy dẫn đoàn cài thêm 1 cờ nữa, còn riêng mình em chốt đoàn cài 3 cờ cho hoành tráng :))

hieu_itsme
31-08-2011, 13:23
Về việc đặt tên nhóm, chúng ta đi đúng dịp sẽ có nhiều mây và nhiều mưa. Ko biết a c e thấy đặt tên nhóm là ''Mây Mưa'' đc ko nhỉ ;)).

miumiu2805
31-08-2011, 13:40
Về việc đặt tên nhóm, chúng ta đi đúng dịp sẽ có nhiều mây và nhiều mưa. Ko biết a c e thấy đặt tên nhóm là ''Mây Mưa'' đc ko nhỉ ;)).
Ối rời ới... hết nude lại mây mưa =)))))))))))

Hà Anh Sơn
31-08-2011, 16:33
Soát lại đồ lần cuối nào :))

nhnm
31-08-2011, 17:21
Đã sãn sàng

Fan Hut
02-09-2011, 12:24
Ca nha minh gio nay chac len dinh het roi. Hi

DataNguyen
03-09-2011, 16:35
https://fbcdn-sphotos-a.akamaihd.net/hphotos-ak-snc7/321093_2289273762355_1564292651_32449557_6868976_n .jpg
Xin phép cả đoàn cho em/mình post trước 1 tấm ;)