Emma303
13-10-2014, 15:34
Lỡ hẹn với mùa hoa tam giác mạch đã 2 năm rồi, nên năm nay mình ko muốn lỡ thêm lần nữa, nên lần này mình bất chấp nghỉ hẳn mấy ngày luôn. Đoàn mình hiện tại đang có 3 nữ, rất vui vẻ và thân thiên, thích đi chơi là chính chụp hình là chủ yếu, lol
Lịch trình cụ thể như sau:
Day 1 và Day 2 (23/10-24/10):
+ Xuất phát 20h bắt xe khách từ Hà Nội – Đến TP.Hà Giang 5h: thuê xe rồi ăn sáng, dừng nghỉ, chụp ảnh, tại cột mốc Hà Giang 0Km
+ 6h chạy Quảng Bạ(50Km): ngắm cảnh núi đôi Quảng Bạ - Bạch Đích/Phú Lũng(40Km): chụp ảnh cột mốc 358(Bạch Đích) – Yên Minh(30Km) – Sủng Là – Cột cờ Lũng Cú – – tt Đồng Văn – Nghỉ đêm tại đây.Đêm đến có thể loanh quanh café Phố Cổ, ngắm trăng sao,..
Day 3 (25/10):
+ 7h dậy ăn sáng, thăm núi Đồn Cao, và đi thăm Dinh vua Mèo.
+ 9h xuất phát tt. Đồng Văn – đèo Mã Pí Lèng: Dừng chụp kỷ niệm MPL và sông Nho Quế huyền thoại – Săm Pun – Sơn Vĩ -
Day 4(26/10):
+ Mèo Vạc – Bắc Mê – Tp.Hà Giang .
Day 5: (27/10)
Sáng bắt xe về Hà Nội sớm
Lịch trình sơ sơ là như thế, có thể thay đổi tùy theo cảm hứng của các thành viên trong đoàn,bạn nào có thế và xế đc thì để lại thông tin fb hoặc số đt để mình liên lạc nhé. Hoặc liên lạc trực tiếp với mình qua số đt 0903 486850. Cảm ơn cả nhà đã đọc tin :D
p/s: nhóm mình đi sẽ cố gắng tiết kiệm chi phí hết mức có thể, tuy nhiên cũng ko phải tiết kiệm quá với những gì cần ăn cần chơi. Mình cũng chưa đi HG lần nào nên mong muốn mọi người đi chung có thể góp thêm ý kiến cho chuyến đi được hoàn hảo nhé :D
Lịch trình cụ thể như sau:
Day 1 và Day 2 (23/10-24/10):
+ Xuất phát 20h bắt xe khách từ Hà Nội – Đến TP.Hà Giang 5h: thuê xe rồi ăn sáng, dừng nghỉ, chụp ảnh, tại cột mốc Hà Giang 0Km
+ 6h chạy Quảng Bạ(50Km): ngắm cảnh núi đôi Quảng Bạ - Bạch Đích/Phú Lũng(40Km): chụp ảnh cột mốc 358(Bạch Đích) – Yên Minh(30Km) – Sủng Là – Cột cờ Lũng Cú – – tt Đồng Văn – Nghỉ đêm tại đây.Đêm đến có thể loanh quanh café Phố Cổ, ngắm trăng sao,..
Day 3 (25/10):
+ 7h dậy ăn sáng, thăm núi Đồn Cao, và đi thăm Dinh vua Mèo.
+ 9h xuất phát tt. Đồng Văn – đèo Mã Pí Lèng: Dừng chụp kỷ niệm MPL và sông Nho Quế huyền thoại – Săm Pun – Sơn Vĩ -
Day 4(26/10):
+ Mèo Vạc – Bắc Mê – Tp.Hà Giang .
Day 5: (27/10)
Sáng bắt xe về Hà Nội sớm
Lịch trình sơ sơ là như thế, có thể thay đổi tùy theo cảm hứng của các thành viên trong đoàn,bạn nào có thế và xế đc thì để lại thông tin fb hoặc số đt để mình liên lạc nhé. Hoặc liên lạc trực tiếp với mình qua số đt 0903 486850. Cảm ơn cả nhà đã đọc tin :D
p/s: nhóm mình đi sẽ cố gắng tiết kiệm chi phí hết mức có thể, tuy nhiên cũng ko phải tiết kiệm quá với những gì cần ăn cần chơi. Mình cũng chưa đi HG lần nào nên mong muốn mọi người đi chung có thể góp thêm ý kiến cho chuyến đi được hoàn hảo nhé :D