PDA

View Full Version : Miền Trung (Quy Nhơn, Đà Nẵng, Hội An, Huế, ect) cuối tháng 12, đầu tháng 1

Prussic
17-11-2013, 11:51
Mình ở Sì Gòn. Cuối tháng 12, hoặc đầu tháng 1, mình dự định phượt ở cung đường miền Trung từ Quy nhơn, Đà Nẵng, Hội An, Huế...khoảng 10 ngày. :)
cung đường này đi cũng kha khá nhiều lần rồi nhưng vẫn muốn đi lại lần nữa và lần nữa, do yêu biển và yêu biển miền Trung :) yêu cái hồn Hội An nữa.
Nếu bạn nào ko thể đi 10 ngày thì đi vài ngày với mình cũng được.
Mình là con gái nhé. Hiện tại cũng tính cũng chỉ mới có mình mình đi thôi. Thêm bạn thêm vui, càng tốt. Mình là nhân mã :))

facebook của mình www.facebook.com/pru.nhoc

cuti
18-11-2013, 21:05
Mình ở Sì Gòn. Cuối tháng 12, hoặc đầu tháng 1, mình dự định phượt ở cung đường miền Trung từ Quy nhơn, Đà Nẵng, Hội An, Huế...khoảng 10 ngày. :)
cung đường này đi cũng kha khá nhiều lần rồi nhưng vẫn muốn đi lại lần nữa và lần nữa, do yêu biển và yêu biển miền Trung :) yêu cái hồn Hội An nữa.
Nếu bạn nào ko thể đi 10 ngày thì đi vài ngày với mình cũng được.
Mình là con gái nhé. Hiện tại cũng tính cũng chỉ mới có mình mình đi thôi. Thêm bạn thêm vui, càng tốt. Mình là nhân mã :))

facebook của mình www.facebook.com/pru.nhoc

Bạn ơi, chắc là chương trình cũa bạn sẽ là từ đêm 27/12 đến rạng sáng 6/1 hen.
Mình quê ở QN và dịp này cũng định làm 1 chuyến từ SG về thăm quê + đi Hôi An, Mỹ Sơn, Đà Nẵng, Huế, Phong Nha luôn.
Mình là con trai nhé. Hiện tại mình đang rủ vài đứa bạn và she/he đang suy nghĩ,