nguyenlien85blue
26-10-2013, 12:17
Bên mình đang thiếu Xế , bạn nào join thì liên hệ mình nhé 0962604563 hoặc email : [email protected]
http://www.youtube.com/watch?v=1IZV_o286Hs
1.Cung đường:
- Thời gian: 3 ngày 3 đêm
- Điểm nhấn :
>Phượt xe máy,
>Thả hồn vào cánh đồng hoa tam giác mạch
>Chinh phục đèo Mã Pì Lèng
>Tham quan cột cờ Lũng Cú
>Nghỉ ngơi ở Café phố cổ Đồng Văn
> . . .
~> CHỐT SỐ LƯỢNG: tối đa 10 Xe - tói thiếu 6 xe vẫn chạy (Danh sách chốt chính thức sẽ sau buổi off ngày 4/11)
2.Lịch trình cụ thế:
Tối 7/11 tập trung ở bến xe mỹ đình sau đó lên xe ô tô giường nằm và gửi xe máy theo ô tô , rồi lên Hà Giang xuất phát . Lúc về sẽ chạy xe máy từ Hà Giang về Hà Nội
Ngày 1:Hà Giang - dốc Bắc Sum - núi đôi Cô Tiên Yên Minh - TT cổ Phố Bảng - Sủng Là - Lũng Táo - phố cổ Đồng Văn. (240km)
Ngày 2: Đồng Văn- Lũng Cú- Mã Pì Lèng- Hà Giang (180km)
Ngày 3: Hà Giang- cột mốc số 0 - Tuyên Quang - Hà Nội (300km)
3.Chi phí dự kiến: 1.4Triệu - 1.5Triệu/ người ( thừa trả lại , thiếu thu thêm)
Ăn 4 bữa : 100k/bữa ( gồm ăn và uống , rượu chè , nước ngọt )
Ăn sáng 3 bữa: 30k/ bữa
Ăn lẩu 1 bữa: 200k( nhậu một bữa bét nhè )
Lưu trú 2 đêm : 100k/ đêm
Xe khách: 200k
Gửi xe : 180k
Đoàn chuẩn bị đồ: 150k ( Áo mưa bộ, ủng đi mưa , găng tay gai, túi bọc đồ , áo phản quang, nước uống , bộ đồ sửa xe, săm xe, thuôc men . . . )
Phát sinh: 100k( nếu có vấn đề hỏng hóc xe cộ, sẽ không chi trả cho trường hợp bẻ cung , tách đoàn, đi ẩu, đi sai tín hiệu của lead )
Note: Hoa Tam Giác Mạch ở những điểm sau: Sủng Là, Tà Phìn, Lũng Cú. Đều là những nơi chúng ta đến.
4.Offline 2 buổi
- Lần 1: 26/10 , 20h tại quán cafe Pallet 53/82 chùa Láng
(Nội dung: chốt danh sách xế ôm, bốc thăm chia cặp xế ôm )
- Lần 2: 4/11 . 20h tại quán cafe Pallet 53/82 chùa Láng
(Nội dung: Các quy định trong đoàn, phát đồ đoàn chuẩn bị trước )
5. Đăng kí theo mẫu
Họ và tên:
Ngày tháng năm sinh:
Xế hay ôm:
Sđt:
Người thân: ( bạn bè với ai trong nhóm )
6.Mọi thông tin liên hệ : Bát Vũ , mọi người liên lạc với mình theo số điện thoại: 0962604563 hoặc email : [email protected]
http://www.youtube.com/watch?v=1IZV_o286Hs
1.Cung đường:
- Thời gian: 3 ngày 3 đêm
- Điểm nhấn :
>Phượt xe máy,
>Thả hồn vào cánh đồng hoa tam giác mạch
>Chinh phục đèo Mã Pì Lèng
>Tham quan cột cờ Lũng Cú
>Nghỉ ngơi ở Café phố cổ Đồng Văn
> . . .
~> CHỐT SỐ LƯỢNG: tối đa 10 Xe - tói thiếu 6 xe vẫn chạy (Danh sách chốt chính thức sẽ sau buổi off ngày 4/11)
2.Lịch trình cụ thế:
Tối 7/11 tập trung ở bến xe mỹ đình sau đó lên xe ô tô giường nằm và gửi xe máy theo ô tô , rồi lên Hà Giang xuất phát . Lúc về sẽ chạy xe máy từ Hà Giang về Hà Nội
Ngày 1:Hà Giang - dốc Bắc Sum - núi đôi Cô Tiên Yên Minh - TT cổ Phố Bảng - Sủng Là - Lũng Táo - phố cổ Đồng Văn. (240km)
Ngày 2: Đồng Văn- Lũng Cú- Mã Pì Lèng- Hà Giang (180km)
Ngày 3: Hà Giang- cột mốc số 0 - Tuyên Quang - Hà Nội (300km)
3.Chi phí dự kiến: 1.4Triệu - 1.5Triệu/ người ( thừa trả lại , thiếu thu thêm)
Ăn 4 bữa : 100k/bữa ( gồm ăn và uống , rượu chè , nước ngọt )
Ăn sáng 3 bữa: 30k/ bữa
Ăn lẩu 1 bữa: 200k( nhậu một bữa bét nhè )
Lưu trú 2 đêm : 100k/ đêm
Xe khách: 200k
Gửi xe : 180k
Đoàn chuẩn bị đồ: 150k ( Áo mưa bộ, ủng đi mưa , găng tay gai, túi bọc đồ , áo phản quang, nước uống , bộ đồ sửa xe, săm xe, thuôc men . . . )
Phát sinh: 100k( nếu có vấn đề hỏng hóc xe cộ, sẽ không chi trả cho trường hợp bẻ cung , tách đoàn, đi ẩu, đi sai tín hiệu của lead )
Note: Hoa Tam Giác Mạch ở những điểm sau: Sủng Là, Tà Phìn, Lũng Cú. Đều là những nơi chúng ta đến.
4.Offline 2 buổi
- Lần 1: 26/10 , 20h tại quán cafe Pallet 53/82 chùa Láng
(Nội dung: chốt danh sách xế ôm, bốc thăm chia cặp xế ôm )
- Lần 2: 4/11 . 20h tại quán cafe Pallet 53/82 chùa Láng
(Nội dung: Các quy định trong đoàn, phát đồ đoàn chuẩn bị trước )
5. Đăng kí theo mẫu
Họ và tên:
Ngày tháng năm sinh:
Xế hay ôm:
Sđt:
Người thân: ( bạn bè với ai trong nhóm )
6.Mọi thông tin liên hệ : Bát Vũ , mọi người liên lạc với mình theo số điện thoại: 0962604563 hoặc email : [email protected]