PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Cần tư vấn gấp phượt Hà Nội - miền Tây Nam Bộ

devilbn90
26-07-2013, 12:21
Tình hình em muốn tự đi phượt từ HN đến các tỉnh miền Tây Nam Bộ trong khoảng 7-10 ngày nhưng chưa có kinh nghiệm gì cả ,e lại là con gái nên mong các phượt thủ tư vấn về phương tiện đi lại, đường sá, địa điểm, ăn uống ngủ nghỉ..... và kinh phí dự trù cho chuyến đi ( làm sao giảm tối đa càng tốt ạ )
Rất mong nhận được sự tư vấn của các anh chị :D

thinhduyquach
03-08-2013, 17:42
Tình hình em muốn tự đi phượt từ HN đến các tỉnh miền Tây Nam Bộ trong khoảng 7-10 ngày nhưng chưa có kinh nghiệm gì cả ,e lại là con gái nên mong các phượt thủ tư vấn về phương tiện đi lại, đường sá, địa điểm, ăn uống ngủ nghỉ..... và kinh phí dự trù cho chuyến đi ( làm sao giảm tối đa càng tốt ạ )
Rất mong nhận được sự tư vấn của các anh chị :D

Bạn nhờ người khác tư vấn gấp mà bạn chẳng cho bất cứ ai biết ngày nào bạn khởi hành .
Mình nghĩ trước khi bạn chọn cách đi theo kiểu này trong đầu bạn ít ra cũng hình thành cho mình những điểm mà bạn muốn đến chứ .
Nếu bạn nói trổng trổng kiểu này thì ai biết bạn muốn đi tới đâu mà lần .
Rồi bạn đi máy bay hay đi tàu hoả , rồi kinh phí đối với bạn bao nhiêu là rẻ , đường sá VN thì bây giờ cũng ok rồi nên cũng không cần phải lo ngại .

Bạn cho mình xin 1 số ý kiến nhỏ hoặc cái plan của bạn cho dù nó có lộn xộn mình cũng chấp nhận , vì ít ra biết bạn thích cái gì và từ đó suy ra cho bạn đi đâu .
Trả lời mình sớm để mình giúp nhé .